diendangame-dx.forumvi.com - Cổng Chia Sẻ Thông Tin Giải Trí Tổng Hợp
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

diendangame-dx.forumvi.com - Cổng Chia Sẻ Thông Tin Giải Trí Tổng Hợp

|||: *.* : | '| ''| '| gay - |__|.___|:'*., .*' I/I: *, * , I 'I/I' I oi -- I_'I I'_I' *., .* ' '/'/, *, *, / / ui - _./ '*., .*' '/'/ *, * , / / e? _ _./: *., .*

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

hack cs red 1.6.4

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

hack cs red 1.6.4 Empty
Bài gửiTiêu đề: hack cs red 1.6.4   hack cs red 1.6.4 I_icon_minitimeTue Feb 05, 2013 8:11 am

ĐẦU TIÊN
Ai muốn đổi skin cs red 1.6.4 thành v1.7 thỳ download skin của bạn anhbinhvodanh bên VNZ
link(coppy link rồi dán vào trình duyệt): [You must be registered and logged in to see this link.]
Còn đây là 2 bản hack cs red 1.6.4:
bản đầu tiên:

đầy là bản cheat của Vinh Team CS-RED, bug: exp, gp, coin, vpoint, súng vv, full báu vật đã được người bên VNZ " cờ-rắc" dùng nhanh gọn không cần getID:
link: [You must be registered and logged in to see this link.] hoặc give-forever-love.comule.com/cheat-csred.rar
Hướng đẫn :
Copy hack vào dowload vào thư mục CS-RED
+ Mở hack lên
+ Nhập tên đăng nhập tài khoản của bạn nhấn OK
+ Nhập thông tin cần hack rồi Save.
Nếu làm đúng theo hướng dẫn mà bị lỗi "tài khoản ko tồn tại thì hãy xóa dữ liệu game bằng cách mở cheat lên, tại nơi nhập Account ta nhập "xóa"
xong bản thứ nhất
bản thứ 2:
hack GP với V.point xem clip:
[You must be registered and logged in to see this link.]
***** BUG 1 SỐ BÁU VẬT NÈ, EXP,COIN, V.POINT *****
LINK dow BUG:[You must be registered and logged in to see this link.]

Mõi tài khoản chỉ nên bug bấu vật 1 lần thôi, ở đây chỉ bug vài bv chứ không bug tất cả hack cs red 1.6.4 313298198

Hướng Dẫn:

Tools có thể bug coin, v.poin, level, súng trong kho đồ vĩnh viễn (không phải full súng) hack cs red 1.6.4 1293302313

(mình mới thử trên 2 máy thấy ok, còn các bạn thì sao, cm nhé??)

Copy cheat.exe và thư mục CS-RED.

B1: Đăng nhâp vào CS RED, vào shop ngồi chờ.

B2: Bật cheat, nhập tên đăng nhập, sau đó bấm cheat loại mình cần

B3(Quang trọng nhất): Mua 1 món bất kỳ trong shop, MUA CHỔ HOT-NEW, CHỔ KHÁC CÓ THỂ BỊ LỖI

QUA KHO ĐỒ XEM THÀNH QUẢ NÀO!!!!! :$:

Nếu bỏ qua B3 thì sẽ lỗi mất hết dữ liệu hack cs red 1.6.4 2182320263

Lưu ý: bug coin, v.poin, level theo số GP mà bạn có sẳn, vì vậy, mún được nhiều bug coin, v.poin, level thì GP bạn phải nhiều.

** Bug súng vĩnh viễn thì súng trong tất cả các tài khoản đều vĩnh viễn **
** 1 số trường hợp bị lỗi thì nên tạo 1 acc thôi **

khuyên các bạn nên dùng bản thứ nhất vì nó tốt hơn ko có lỗi

Sau đây mình xin hướng dẫn các bạn hack exp cs red 1.6.4 minh đã thử và thành công
B1: các bạn đăng nhập cs red vao phòng đấu bắn 2-3 MẠNG VẪN ĐỄ ĐÓ KHÔNG THOÁT RA
B2: các bạn vào CS-RED ĐẾN FILE cstrike rồi tiếp đên file addons rồi file amxmodx roi tiếp đến file data đen vault
B3: tìm tài khoản của mình chinh ví dụ của mình la lehovu.vault mở lên bằng notepad
chinh dòng đầu thành 98 và save lại
LƯU Ý : VẪN CÒN ĐANG TRONG GAME ĐANG BẮN NHA KHÔNG CÓ THOÁT RA PHÒNG CHỜ SAU KHI CHỈ XONG NO SẼ TỰ DISS ẠCC hack cs red 1.6.4 3041507213 CỦA BẠN RA VÀ VAO LẠI XEM THANH QUẢ hack cs red 1.6.4 1705753984

Cheat tất cả item trong shop csred v1.6.4

( Các phiên bản cũ hơn thì luancher hk bị mã hóa và bảo mật nên các bạn cheat sẽ hk bị lổi gì đâu)
Mình xin share cho các bạn cách bug súng và vật phẩm trong shop ma mình mò kim đấy bể tìm ra.
1/ Nguyên lý hoạt động của cách cheat này:
- Các bạn hãy để ý lúc mới đầu đăng nhập vào luacher cung như lúc vào giao diện shop thì xuất hiện một bảng thông báo: " Đang tải thông tin vật phẩm".
-> Đó là lúc luancher kiểm tra thông tin từ các file shop1, shop2,...laf nơi chứa thông tin vật phẩm trong thư mục LauncherSkin theo đường dẩn C:\Program Files\CS-RED\cstrike(nếu bạn hk chỉnh sửa lại nơi cài đặt)
- việc kiểm tra này xảy ra lúc đăng nhập vào luancher, lúc vào giao diện shop, lúc xác nhận mua vật phẩm.
- Nếu như các file trên bị chỉnh sửa hay xóa thì sẽ gây ra lổi liền.
cách bug trên cũng từ đó được phát hiện.
2/ Ưu nhược điểm:
- Việc bug này giúp các bạn hk cần phải lo xoắn khi muốn mua bất cứ vật phẩm nào trong shop mà trong khi tài khoản đã hết tiền.
+ bạn hk cần phải lo cấp, gp, coin, hay vp. hack cs red 1.6.4 1705753984
- Nhưng đây chỉ là cách bug thô sơ nên mổi lần chỉ bug được một item:
+ hk bug được các item trong báu vật vì báu vật hk dựa vào các file trên mà được ngocvinh( tác giả) nạp thẳng vào launcher nên lúc vào giao diện báu vật các bạn hk thấy bảng thông báo như trên.
coi video để hỉu rõ hơn nha hack cs red 1.6.4 3323444724

https://diendangame-dx.forumvi.net

hack cs red 1.6.4
Trang 1 trong tổng số 1 trang